Blog

கோயம்புத்தூரில் உள்ள ‘தி இந்து எஜுகேஷன் பிளஸ் கேரியர் கவுன்சிலிங்கில்’ உயர்கல்வி மற்றும் தொழில் வெற்றி குறித்த நுண்ணறிவை மாணவர்கள் பெறுகின்றனர்.

பன்முகத் துறைகளில் உயர்கல்வியைத் தொடரும் மாணவர்களுக்கு தற்போதைய மற்றும் எதிர்கால வாய்ப்புகள், துறைகளில் வெற்றியை அடைவதற்கு மென் திறன்களின் முக்கியத்துவம், முன்மாதிரிகளை அடையாளம் காண்பது, தலைமைப் பண்புகளை வளர்த்துக்கொள்வது மற்றும் இந்தியாவின் மக்கள்தொகை ஈவுத்தொகையில் உள்ள நன்மைகள் குறித்த விழிப்புணர்வு ஆகியவை நூற்றுக்கணக்கானவர்களுக்கு முக்கிய எடுத்துச் செல்லக்கூடியவை. கோவையில் உள்ள ஜிடி ஆடிட்டோரியத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற தி இந்து எஜுகேஷன் பிளஸ் கேரியர் கவுன்சிலிங்கில் கலந்து கொண்ட பள்ளி மாணவர்கள்.

ஒன்பதாம் வகுப்பு முதல் பன்னிரண்டாம் வகுப்பு வரையிலான மாணவர்கள் பொறியியல், விவசாயம், தகவல் தொழில்நுட்பம், விண்வெளி பொறியியல், நிதி மற்றும் கணக்குகள் மற்றும் சிவில் சேவைகளில் கல்வியாளர்கள் மற்றும் வல்லுநர்களால் ஏராளமான வாய்ப்புகளை மையமாகக் கொண்டிருந்தனர். இந்நிகழ்ச்சியில் தமிழ்நாடு வேளாண்மைக் கல்லூரி மற்றும் ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தின் டீன் என்.வெங்கடேச பழனிச்சாமி உள்ளிட்ட முக்கியப் பேச்சாளர்கள்; என்.ஆர். அலமேலு, முதல்வர், ஸ்ரீராமகிருஷ்ணா பொறியியல் கல்லூரி; மற்றும் ஆர்.முருகேசன், முன்னாள் துணைவேந்தர், அண்ணா தொழில்நுட்ப பல்கலைக்கழகம் – மதுரை.அறிவியல், செயற்கை நுண்ணறிவு, தரவு பகுப்பாய்வு, இயந்திர கற்றல் மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்பத்தின் பிற வளர்ந்து வரும் பகுதிகள் ஆகியவற்றின் ஒருங்கிணைப்பு, நிலையான நடைமுறைகள் மற்றும் மதிப்பு கூட்டல் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் விவசாயத்தை மேம்படுத்துவது அவசியம் என்று திரு.வெங்கடேச பழனிச்சாமி கூறினார்.

தகவலறிந்த முடிவுகளை எடுக்க மாணவர்களை வலியுறுத்தும் திருமதி.அலமேலு, ‘டிமிஸ்டிஃபையிங் இன்ஜினியரிங்: எக்ஸ்ப்ளோரரிங் இன்ஜினியரிங்: பல்வேறு துறைகள் மற்றும் தொழில் பாதை’ என்ற தலைப்பில், பல துறைசார் திறன்கள் மற்றும் சிக்கலைத் தீர்க்கும் திறன் கொண்ட மனிதவளத்தைத் தேடும் தொழில்களின் நிகழ்வுகளை மேற்கோள் காட்டினார், திரு.முருகேசன் விவாதித்தார். தொடர்புடைய சுகாதார அறிவியலுக்கான உலகளாவிய வேலை சந்தையை விரிவுபடுத்துதல்.

ஜி.கே. ஸ்ரீனிவாஸ், பட்டயக் கணக்காளர், நிதித்துறையில் வளர்ந்து வரும் வாய்ப்புகளை வலியுறுத்தினார், 2030 ஆம் ஆண்டில் உலகின் மூன்றாவது பெரிய பொருளாதாரமாக இந்தியா முன்னேறும் பயணத்துடன் இணைகிறது. CSR இன் இயக்குநரும், Cognizant Technology Solutionsன் இந்திய அவுட்ரீச் தலைவருமான பாலகுமார் தங்கவேலு, lifepage.in என்ற இணையதளத்தைப் பரிந்துரைத்தார். , தனிப்பயனாக்கப்பட்ட திட்டத்தை உருவாக்க உதவும் 1,270 தொழில் பேச்சுகளின் வீடியோக்கள் உள்ளன.

‘விமானத்தை எடுத்துச் செல்வது: விண்வெளிப் பொறியியலில் வேலைகளை ஆராய்தல்’ என்ற தலைப்பில், தமிழ்நாடு மற்றும் கேரளாவின் நேரு குழும கல்வி நிறுவனங்களின் நிர்வாக இயக்குநர் எச்.என். நாகராஜா, சரியான தொழிலைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு முன்மாதிரிகளை அடையாளம் காண்பதன் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தினார், அதே நேரத்தில் பி.ஆர்.நரேந்திரன் , நடத்தை பயிற்சியாளர் மற்றும் தலைமைப் பயிற்சியாளர், ‘ஃபெயிலிங் ஃபார்வேர்ட் வித் லீடர்ஷிப்’ என்ற தலைப்பில் ஒரு அமர்வைக் கையாண்டார்.

இலவச ஐஏஎஸ் தேர்வுப் பயிற்சியாளரும், கோவை அரசு கலைக் கல்லூரியின் அரசியல் அறிவியல் துறைத் தலைவருமான பி.கனகராஜ் பேசுகையில், சிவில் சர்வீசஸ் தேர்வில் வெற்றி பெறுவது மனதை மிகவும் சக்திவாய்ந்த சக்தியாகக் கண்டறிந்து, வெற்றிக்கான அறிக்கைகளை வலுப்படுத்துவதன் மூலம் சாத்தியமாகும் என்றார். ஆழ்மனத்தின்.

எஸ்என்ஆர் சன்ஸ் அறக்கட்டளையின் முதன்மை செயல் அதிகாரி சி.வி.ராம்குமாரும் கலந்துகொண்ட இந்நிகழ்ச்சியில், ‘தொழில் வெற்றிக்கான முக்கிய மென் திறன்கள்’ என்ற தலைப்பில் கோவை இந்திய கம்ப்யூட்டர் சொசைட்டியின் தலைவரும், முன்னாள் இயக்குநருமான ஆர்.சரவண குமாரின் ஊடாடும் அமர்வு நிறைவு பெற்றது. , அறிவாற்றல் தொழில்நுட்ப தீர்வுகள்.

இந்நிகழ்ச்சிக்கு பங்குதாரர் ஸ்ரீ ராமகிருஷ்ணா கல்வி நிறுவனங்கள் மற்றும் இணை பங்குதாரர்கள்: ஸ்ரீ சாய் ரங்கநாதன் பொறியியல் கல்லூரி மற்றும் நேரு குழும நிறுவனங்கள் நிதியுதவி அளித்தன.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button