Blog

ஆகாஷ் எஜுகேஷனல் சர்வீசஸ் லிமிடெட்டின் (AESL) கோயம்புத்தூரைச் சேர்ந்த பிரகாசமான நட்சத்திரம், ஸ்ரீராம் M.A, JEE Main 2024 இல் AIR 632 ஐப் பெற்றுள்ளார்

ஆகாஷ் எஜுகேஷனல் சர்வீசஸ் லிமிடெட் (AESL), தேர்வுத் தயாரிப்பு சேவைகளில் தேசியத் தலைவரானது, கூட்டு நுழைவுத் தேர்வின் (JEE) முதன்மை 2024 இரண்டாம் அமர்வில் கோவையைச் சேர்ந்த மாணவியின் சிறப்பான சாதனையை பெருமையுடன் வெளிப்படுத்துகிறது. AESL மாணவர் ஸ்ரீராம் மகாலட்சுமி ஆனந்த். ஏஐஆர் 632 ஐப் பாதுகாப்பதன் மூலம் தனது கல்விச் சிறப்புப் பட்டியலில் தனது பெயரை பொறித்துக்கொண்டார். முக்கிய பாடமான இயற்பியலிலும் 100 சதவீத தேர்ச்சி பெற்றுள்ளார். ஸ்ரீராம் எம்.ஏ தவிர, எட்டு மாணவர்கள் 99 சதவீதத்திற்கும் அதற்கு மேல் பெற்றுள்ளனர். அவர்கள் ரித்திஷ் சங்கர், சஞ்சய் கண்ணா எஸ்டி, மதுஷ்யம் எம், ஹரிச்சரண் எம், அபிமன்யு சௌத்ரி கே, வி ஸ்ரீநிதி, அவினாஷ் சரஃப் மற்றும் ஷபரிஷ் எஸ்.

அவர்களின் நட்சத்திர செயல்திறன் அவர்களின் அசைக்க முடியாத அர்ப்பணிப்பை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுவது மட்டுமல்லாமல், இந்தியாவின் மிகவும் சவாலான தேர்வுகளில் ஒன்றில் சோதிக்கப்பட்ட பாடங்களின் ஆழமான பிடியை முன்னுக்குக் கொண்டுவருகிறது. நேஷனல் டெஸ்டிங் ஏஜென்சி அவர்களின் அசாதாரண சாதனையை நேற்று இரவு வெளியிட்டது, சிறப்பான ஒரு புதிய அளவுகோலை அமைத்துள்ளது. ஆகாஷின் புகழ்பெற்ற வகுப்பறை திட்டத்தில் சேர்ந்துள்ள இந்த விதிவிலக்கான மாணவர்கள், உலகளவில் கடினமான ஒன்றாக அங்கீகரிக்கப்பட்ட ஐஐடி ஜேஇஇயை வெல்வதற்கான கடுமையான பயணத்தை மேற்கொண்டனர். நுழைவுத் தேர்வுகள். அவர்களின் உயர்வானது, அடிப்படைக் கருத்துகளில் தேர்ச்சி பெறுவதிலும், ஒழுக்கமான ஆய்வு முறையைக் கடைப்பிடிப்பதிலும் அவர்களின் இடைவிடாத அர்ப்பணிப்புக்கு ஒரு சான்றாகும். தங்கள் மனமார்ந்த நன்றியைத் தெரிவித்து, அவர்கள் ஒப்புக்கொண்டனர், “எங்கள் பயணத்தின் முக்கிய அம்சமான, நுட்பமாக வடிவமைக்கப்பட்ட உள்ளடக்கம் மற்றும் பயிற்சிக்காக எங்கள் வெற்றி ஆகாஷுக்குக் கடமைப்பட்டிருக்கிறது. அவர்களின் அசைக்க முடியாத வழிகாட்டுதல் இல்லாமல், சுருக்கப்பட்ட காலக்கெடுவுக்குள் ஏராளமான பாடங்களில் தேர்ச்சி பெறுவது ஒரு தீர்க்கமுடியாத சவாலாக இருந்திருக்கும்.

ஆகாஷ் எஜுகேஷனல் சர்வீசஸ் லிமிடெட் (AESL) இன் முதன்மை கல்வி மற்றும் வணிகத் தலைவர் திரு. தீரஜ் மிஸ்ரா, மாணவர்களுக்கு தனது மனமார்ந்த வாழ்த்துகளைத் தெரிவிக்கிறார், “அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க செயல்திறன், விரிவான பயிற்சி மற்றும் புதுமையான கற்றலை மாணவர்களுக்கு வழங்குவதில் AESL இன் அர்ப்பணிப்பு மற்றும் உறுதிப்பாட்டிற்கு ஒரு சான்றாகும். தீர்வுகள், போட்டித் தேர்வுகளில் சிறந்து விளங்க அவர்களை மேம்படுத்துதல். அவர்களின் எதிர்கால முயற்சிகளில் அவர்கள் தொடர்ந்து வெற்றிபெற வாழ்த்துகிறோம்.” JEE (முதன்மை) மாணவர்களுக்கு அவர்களின் மதிப்பெண்களை அதிகரிக்க பல வாய்ப்புகளை வழங்குவதற்காக இரண்டு அமர்வுகளாக கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது. JEE அட்வான்ஸ்டு பிரத்தியேகமாக மதிப்புமிக்க இந்திய தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களில் (IITs) சேர்க்கையை எளிதாக்குகிறது, JEE மெயின் இந்தியா முழுவதும் உள்ள பல தேசிய தொழில்நுட்ப நிறுவனங்கள் (NITகள்) மற்றும் பிற மத்திய உதவி பெறும் பொறியியல் கல்லூரிகளுக்கு நுழைவாயிலாக செயல்படுகிறது. JEE அட்வான்ஸ்டில் தோன்றுவதற்கு JEE Main இல் பங்கேற்பது ஒரு முன்நிபந்தனையாகும்.

உயர்நிலைப் பள்ளி மற்றும் மேல்நிலைப் பள்ளி மாணவர்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட பல்வேறு பாட வடிவங்கள் மூலம் ஆகாஷ் விரிவான IIT-JEE பயிற்சியை வழங்குகிறது. சமீபத்தில், ஆகாஷ் கணினி அடிப்படையிலான பயிற்சியை வளர்ப்பதில் தனது கவனத்தை தீவிரப்படுத்தியுள்ளார். அதன் புதுமையான iTutor இயங்குதளமானது பதிவுசெய்யப்பட்ட வீடியோ விரிவுரைகளை வழங்குகிறது, மாணவர்கள் சுய-வேக கற்றலில் ஈடுபடவும் தவறவிட்ட அமர்வுகளைப் பிடிக்கவும் உதவுகிறது. மேலும், போலி சோதனைகள் உண்மையான தேர்வு நிலைமைகளை உருவகப்படுத்துகின்றன, தேர்வை திறம்பட சமாளிக்க மாணவர்களுக்கு தேவையான பரிச்சயம் மற்றும் தன்னம்பிக்கையை அளிக்கின்றன.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button