Blog

லைசியஸ், 'சண்டே ஸ்பெஷல்', புதிய ஆட்டிறைச்சிகளை வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்குகிறது

நாட்டின் மிகவும் பிரபலமான இறைச்சி மற்றும் கடல் உணவுப் பிராண்டான Licious, தமிழ்நாட்டிலுள்ள விவேகமான வாடிக்கையாளர்களின் குறிப்பிட்ட தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில், அதன் பரந்த அளவிலான ஆட்டுக்குட்டி தயாரிப்புகளை இப்போது விரிவுபடுத்துகிறது. சென்னையில் உள்ள வாடிக்கையாளர்கள் இப்போது புதிய மற்றும் தரமான கறிகள், விலா எலும்புகள், சாப்ஸ் மற்றும் பலவற்றை அனுபவிக்க முடியும். நீங்கள் இதைப் பற்றி சிந்தித்தால், உண்மையான ஆட்டுக்குட்டி பிரியர்களுக்கு கலவையான பொருட்களும் உள்ளன. மற்றும் பல்வேறு ஆட்டுக்குட்டி சமையல் உங்கள் விருப்பப்படி பொருத்தமான வெட்டுக்கள். இப்போது நீங்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை உணவை இந்த மென்மையான, சதைப்பற்றுள்ள செழுமையான ஆட்டுக்குட்டி கறிகள், வறுவல்கள், அப்பிடைசர்கள் மற்றும் பலவற்றைக் கொண்டு சாப்பிடலாம். இவை அனைத்தும் உங்கள் சொந்த வீட்டில் இருந்தபடியே – Licious ஆப் அல்லது இணையதளம் மூலம் உங்கள் வீட்டு வாசலுக்கு நேராக டெலிவரி செய்யப்படும் – Licious பிராண்ட் எங்களுக்கு விளக்குகிறது: “Lious இல், நாங்கள் தொடர்ந்து எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுடன் நெருங்கி பழகவும், ஆழமான புரிதலைப் பெறவும் முயற்சி செய்கிறோம். அவர்களின் ஆழ்ந்த மற்றும் கவலைகள். இறைச்சியை எப்படிப் புரிந்துகொள்கிறோமோ, அதே போல நமது நுகர்வோரையும் புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

ஆட்டிறைச்சி எங்கள் முக்கிய உணவுகளில் ஒன்றாகும் மற்றும் உண்மையான உணர்ச்சி மகிழ்ச்சியை அளிக்கிறது, குறிப்பாக சென்னையில் ஆட்டிறைச்சி பொருட்கள் காலை உணவு முதல் மதிய உணவு வரை இரவு உணவு வரை “ஞாயிறு ஸ்பெஷல்களில்” கவனம் செலுத்துகின்றன. ஞாயிற்றுக்கிழமை பிளாக்பஸ்டர்களின் ஒரு அம்சம் தொலைக்காட்சியில் பிளாக்பஸ்டர்களைப் பார்ப்பது மற்றும் பல்வேறு வழிகளில் தயாரிக்கப்பட்ட மட்டன் உணவுகள். சரியான ஆட்டுக்குட்டி மீது கவனம் செலுத்தப்படுகிறது, மென்மையானது, புதியது மற்றும் ஆர்டர் செய்ய தயாராக உள்ளது. ஜூசி மற்றும் சதைப்பற்றுள்ள ஆட்டுக்குட்டி இறைச்சி மற்றும் கொழுப்பு, புதிய, உயர்தர ஆட்டுக்குட்டி மற்றும் நீங்கள் ஒரு பிளாக்பஸ்டர் சண்டே செய்ய தேவையான அனைத்து பொருட்களையும் சரியான கலவையுடன்.

மிக உயர்ந்த தரமான ஆட்டுக்குட்டியை வழங்குவதில் பிராண்டின் அர்ப்பணிப்பு, குறிப்பாக இளம் ஆடுகள் மற்றும் ஆட்டுக்குட்டிகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் இருந்து தொடங்குகிறது. இறைச்சியை குறைந்தபட்சம் 12 மணிநேரத்திற்கு விட்டுவிடுகிறோம், அதனால் அது சமமாக சமைக்கிறது மற்றும் மசாலாப் பொருட்களை உறிஞ்சுவதற்கு சமமாக வெட்டப்படுகிறது. இது எப்போதும் 0 முதல் 4 டிகிரி செல்சியஸ் வரை வெப்பநிலை கட்டுப்படுத்தப்பட்ட சூழலில் சுகாதாரமான வெற்றிட பேக்கேஜிங்கில் சேமிக்கப்பட்டு உங்கள் வீட்டு வாசலில் வைக்கப்படும். லீசியஸின் இந்த மாமிச உணவுகள், ஆட்டுக்கறி சாப்ஸ், சுக்கா மற்றும் குழம்பு போன்ற சுவையான உணவுகளை நீங்கள் தயார் செய்ய வேண்டும்.

ஒரு உண்மையான இறைச்சி-கனமான அனுபவத்திற்காக, பிராண்ட் கல்லீரல், இதயம், கால்கள் மற்றும் பாயா போன்ற பலவிதமான ஆட்டுக்குட்டி வெட்டுக்களையும் (ஆஃப்பால்) வழங்குகிறது, இது ருசியான தயாரிப்புகளுக்கு செழுமையான மற்றும் தீவிரமான சுவையை வழங்க பேக்கேஜிலிருந்து நேராகப் பயன்படுத்தலாம். வறுத்த கல்லீரல் அல்லது ஆட்டுக்குட்டி பாயா. சிறந்த அம்சம் என்னவென்றால், இந்த ஆட்டுக்குட்டிகள்/ஆஃப்பல்களை Licious பயன்பாட்டின் மூலம் நாள் முழுவதும் எளிதாக ஆர்டர் செய்யலாம், எனவே அவை கையிருப்பில் இல்லை அல்லது கையிருப்பு தீர்ந்துவிட்டதைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை.

சமீபத்தில் இந்த அற்புதமான சலுகைகளை சமமான ஈர்க்கக்கூடிய விளம்பரப் படத்துடன் அறிமுகப்படுத்தியது. சென்னையில் உள்ள ஒரு குடும்பத்தில் ஒரு பொதுவான ஞாயிறு மற்றும் வீட்டில் சமைத்த ஆட்டிறைச்சி உணவுகளுடன் ஞாயிற்றுக்கிழமை பிளாக்பஸ்டராக மாறும் என்பதை படம் சித்தரிக்கிறது. 80களில் வெளிவந்த சிவா படத்தின் புகழ்பெற்ற இளையராஜா ட்ராக்கில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட இசை படத்தை மிகவும் ரசிக்க வைக்கிறது. திரைப்படத்தை இங்கே <> பார்த்து, Licious இலிருந்து உங்களுக்குப் பிடித்தவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button